Máy cắt mẫu để bàn Nakazawa TNC-B255FS
Tất cả Tên Sản phẩm Model Thương hiệu Mã đặt hàng
Tận tình ------> Trách nhiệm ------> Uy tín
Danh mục sản phẩm
Giá: Liên hệ
  • Lượt xem 911
Liên hệ đặt hàng: Máy cắt mẫu để bàn Nakazawa TNC-B255FS
Email: kinhdoanh@thietbihitech.com.vn ; sales@thietbihitech.com.vn
Hotline/Zalo: 0965 865 256 ; 0965 798 767
Giới thiệu về máy cắt mẫu để bàn NAKAZAWA
Vai trò của máy cắt mẫu để bàn NAKAZAWA trong ngành công nghiệp
Đặc điểm chung của máy cắt mẫu để bàn NAKAZAWA
Máy cắt mẫu để bàn NAKAZAWA có một số đặc điểm chung như sau:
  1. Độ chính xác cao: Máy có khả năng cắt chính xác đến milimet, đảm bảo chất lượng sản phẩm.
  1. Khả năng cắt đa dạng vật liệu: Từ vải, da cho đến các loại vật liệu tổng hợp.
Ưu điểm khi sử dụng máy cắt mẫu để bàn NAKAZAWA
Tiết kiệm thời gian và công sức
Tăng độ chính xác và đồng nhất
Giảm thiểu rủi ro tai nạn lao động
Linh hoạt trong sản xuất
Thông số kỹ thuật máy cắt mẫu để bàn Nakazawa
Mục Model/Thông số kỹ thuật Mô tả
TNC-B255FS
Kết cấu Loại để bàn (khung nhôm đúc/vỏ thép lật/cửa sổ acrylic)
Hệ thống truyền động Hình thức chuyển động Động cơ cảm ứng truyền động trực tiếp
Công suất 3HP(60/50Hz)/2.2kw/ACP3
Tốc độ trục chính 3240(60Hz)
(RPM) 2850(50Hz)
Thông số lưỡi cắt Đường kính ngoài ∅230mm/∅255mm T:1.2mm
Đường kính trong Đường kính trục∅31,75mm
Đường kính mặt bích lưỡi cắt ∅60mm
Đường kính cắt tối đa Sử dụng lưỡi cắt ∅230mm, đường kính cắt tối đa là ∅60mm/
Sử dụng lưỡi cắt ∅255mm, đường kính cắt tối đa là ∅70mm