Máy cắt mẫu Nakazawa TNC-355ASL
Tất cả Tên Sản phẩm Model Thương hiệu Mã đặt hàng
Tận tình ------> Trách nhiệm ------> Uy tín
Danh mục sản phẩm
Máy cắt mẫu tự động Nakazawa TNC-355ASL
Giá: Liên hệ
  • Lượt xem 1377
Liên hệ đặt hàng: Máy cắt mẫu tự động Nakazawa TNC-355ASL
Email: kinhdoanh@thietbihitech.com.vn ; sales@thietbihitech.com.vn
Hotline/Zalo: 0965 865 256 ; 0965 798 767
Giới thiệu Máy cắt mẫu Nakazawa TNC-355ASL
Ưu điểm và tính năng nổi bật
Độ chính xác cao trong quá trình cắt
Tốc độ cắt nhanh và hiệu suất cao
Đa dạng vật liệu có thể cắt
Giao diện người dùng thân thiện và dễ sử dụng
Tính năng an toàn vượt trội
Thiết bị trượt vô cấp ( TNC-355ASL)
Bộ cố định định vị hoàn toàn mới kết hợp tính linh hoạt cao và lực kẹp mạnh cho các sản phẩm phức tạp và tăng cường chức năng an toàn. Thiết kế trượt vô cấp có thể phù hợp với các kích cỡ khác nhau của sản phẩm để bạn không cần phải cài đặt lại. Độ mở tối đa là 210mm.
Không gian làm việc
Thiết bị tăng vít nhỏ và mạnh mẽ
Chức năng cắt thông minh (tùy chọn)
Ứng dụng của máy cắt mẫu Nakazawa trong các ngành nghề
Ngành công nghiệp cơ khí
Ngành chế tạo khuôn mẫu
Ngành điện tử
Ngành quảng cáo và thiết kế
THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY CẮT MẪU NAKAZAWA
MỤC Mô hình/Thông số kỹ thuật Mô tả
TNC-255ASL TNC-305ASL TNC-355ASL /TNC-355ASL-FA
Kiểu Đứng Đứng  Đứng
Động cơ cắt 3 mã lực (60/50Hz) 5 mã lực (60/50Hz) 7,5 HP/10HP (được trang bị bộ biến tần)
Tốc độ quay 2670 (60Hz) 2250 (60Hz) 1980 (60Hz)
(RPM) 2640 (50Hz) 2230 (50Hz) 1980 (50Hz)
Thông số kỹ thuật tấm cắt Đường kính ngoài của đĩa cắt Ø255mm Ø305mm Ø355mm
Đường kính trong của đĩa cắt Ø31,75mm Ø31,75mm Ø31,75mm